Link Xem Trực Tiếp Bóng Đá, Trực Tiếp Bóng Đá Hôm Nay

DANH SÁCH TRẬN BÓNG ĐÁ HOT NHẤT CỦA BLV HUTIEUTV

Xem nhanh và ít delay nhất, cùng BLV chốt kèo thì gõ tructiep1.hutieu17.tv

HOT
21-07
Elche
Elche
00:00
INT CF
Al Ittihad Jeddah
Al Ittihad Jeddah
21-07
Levante
Levante
00:00
INT CF
Qatar SC
Qatar SC
21-07
Valencia
Valencia
00:00
INT CF
CD Castellon
CD Castellon
21-07
Burgos CF
Burgos CF
00:00
INT CF
Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
21-07
Marino Luanco
Marino Luanco
00:00
INT CF
Sporting de Gijon
Sporting de Gijon
21-07
Rodina Moscow
Rodina Moscow
00:00
RUS D2
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
21-07
FK Rostov
FK Rostov
00:00
RUS D1
CSKA Moscow
CSKA Moscow
21-07
Dynamo Moscow
Dynamo Moscow
00:00
RUS D1
Fakel Voronezh
Fakel Voronezh
21-07
Almeria
Almeria
00:30
INT CF
Granada CF
Granada CF
21-07
Ceramica Cleopatra FC
Ceramica Cleopatra FC
01:00
EGY D1
Baladiyat El Mahalla
Baladiyat El Mahalla
21-07
Vizela
Vizela
01:00
INT CF
Celta Vigo
Celta Vigo
21-07
Mladost Lucani
Mladost Lucani
01:00
SER D1
OFK Beograd
OFK Beograd
21-07
Cukaricki
Cukaricki
01:00
SER D1
Radnicki Nis
Radnicki Nis
21-07
Club Brugge
Club Brugge
01:00
BEL SC
St. Gilloise
St. Gilloise
21-07
National Bank of Egypt SC
National Bank of Egypt SC
01:00
EGY D1
Ittihad Alexandria
Ittihad Alexandria
21-07
Dukla Praha
Dukla Praha
01:00
CZE D1
FC Viktoria Plzen
FC Viktoria Plzen
21-07
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
01:00
BUL D1
Levski Sofia
Levski Sofia
21-07
Ceramica Cleopatra FC
Ceramica Cleopatra FC
01:00
EGY D1
Baladiyat El Mahalla
Baladiyat El Mahalla
21-07
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
01:15
BUL D1
Levski Sofia
Levski Sofia
21-07
Legia Warszawa
Legia Warszawa
01:15
POL D1
Zaglebie Lubin
Zaglebie Lubin
21-07
Vitoria Guimaraes
Vitoria Guimaraes
01:30
INT CF
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
21-07
FC Rapid Bucuresti
FC Rapid Bucuresti
01:30
ROM D1
CFR Cluj
CFR Cluj
21-07
Club Nacional
Club Nacional
01:30
URU D1
Miramar Misiones FC
Miramar Misiones FC
HOT
21-07
SC Farense
SC Farense
02:00
INT CF
Al-Nassr FC
Al-Nassr FC
21-07
Real Tomayapo
Real Tomayapo
02:00
BOL D1
Nacional Potosi
Nacional Potosi
21-07
FC Rapid Bucuresti
FC Rapid Bucuresti
02:00
ROM D1
CFR Cluj
CFR Cluj
21-07
Miramar Misiones FC
Miramar Misiones FC
03:00
URU D1
Cerro Largo
Cerro Largo
21-07
Club Nacional
Club Nacional
03:00
URU D1
Boston River
Boston River
21-07
Danubio FC
Danubio FC
03:00
URU D1
Liverpool P.
Liverpool P.
21-07
Club Atletico Cerro
Club Atletico Cerro
03:00
URU D1
Rampla Juniors FC
Rampla Juniors FC
21-07
Clube de Regatas Brasil
Clube de Regatas Brasil
03:00
BRA D2
Ituano SP
Ituano  SP
21-07
Avai FC SC
Avai FC SC
03:00
BRA D2
Ceara
Ceara
21-07
America MG
America MG
03:00
BRA D2
Amazonas AM
Amazonas AM
21-07
Racing Club
Racing Club
03:00
ARG D1
Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba
21-07
CA Banfield
CA Banfield
05:30
ARG D1
Atletico Tucuman
Atletico Tucuman
21-07
Indy Eleven
Indy Eleven
06:00
USLC
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
21-07
Philadelphia Union
Philadelphia Union
06:30
USA MLS
Nashville SC
Nashville SC
21-07
Orlando City
Orlando City
06:30
USA MLS
New York City FC
New York City FC
21-07
New York Red Bulls
New York Red Bulls
06:30
USA MLS
FC Cincinnati
FC Cincinnati
21-07
New England Revolution
New England Revolution
06:30
USA MLS
FC Dallas
FC Dallas
HOT
21-07
Inter Miami CF
Inter Miami CF
06:30
USA MLS
Chicago Fire
Chicago Fire
21-07
Palmeiras
Palmeiras
07:00
BRA D1
Cruzeiro (MG)
Cruzeiro (MG)
21-07
FC Tulsa
FC Tulsa
07:30
USLC
Memphis 901
Memphis 901
21-07
Santos Laguna
Santos Laguna
08:00
MEX D1
Tigres UANL
Tigres UANL
21-07
New Mexico United
New Mexico United
08:00
USLC
Birmingham Legion
Birmingham Legion
21-07
Monterrey
Monterrey
08:00
MEX D1
Queretaro FC
Queretaro FC
21-07
Colorado Rapids
Colorado Rapids
08:30
USA MLS
Real Salt Lake
Real Salt Lake
21-07
Tiamo Hirakata
Tiamo Hirakata
12:30
JFL
Tochigi City
Tochigi City
21-07
Australia(U19)
Australia(U19)
15:00
AFF U19
U19 Việt Nam
U19 Việt Nam
21-07
Hubei Istar
Hubei Istar
15:00
CHA D2
Tech Bắc Kinh
Tech Bắc Kinh
21-07
YANGON UNITED
YANGON UNITED
16:00
MYA D1
Hantharwady United
Hantharwady United
21-07
Ayeyawady united
Ayeyawady united
16:00
MYA D1
Mawyawadi
Mawyawadi
21-07
FC Tyumen
FC Tyumen
16:30
RUS D2
Alania Vladikavkaz
Alania Vladikavkaz
21-07
Seoul E-Land FC
Seoul E-Land FC
17:00
KOR D2
Cheonan City FC
Cheonan City FC
21-07
Gimpo FC
Gimpo FC
17:00
KOR D2
FC Anyang
FC Anyang
21-07
Chungnam Asan FC
Chungnam Asan FC
17:00
KOR D2
Ansan Greeners FC
Ansan Greeners FC
21-07
Sagan Tosu
Sagan Tosu
17:00
JPN D1
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
21-07
FC Seoul
FC Seoul
17:00
KOR D1
Gimcheon Sangmu FC
Gimcheon Sangmu FC
21-07
Incheon United FC
Incheon United FC
17:00
KOR D1
Suwon FC
Suwon FC
21-07
Daejeon Hana Citizen
Daejeon Hana Citizen
17:00
KOR D1
Pohang Steelers
Pohang Steelers
21-07
Daegu FC
Daegu FC
17:00
KOR D1
Gwangju Football Club
Gwangju Football Club
21-07
Qingdao West Coast
Qingdao West Coast
17:00
CHA SL
Meizhou Hakka
Meizhou Hakka
21-07
Nữ Germany(U19)
Nữ Germany(U19)
18:00
UEFA-W U19
Nữ Tây Ban Nha(U19)
Nữ Tây Ban Nha(U19)
21-07
Nữ Ireland(U19)
Nữ Ireland(U19)
18:00
UEFA-W U19
Nữ Netherlands(U19)
Nữ Netherlands(U19)
21-07
Valmieras FK
Valmieras FK
18:00
LAT D1
Grobinas SC/LFS
Grobinas SC/LFS
21-07
Nantong Zhiyun
Nantong Zhiyun
18:00
CHA SL
Shandong Taishan FC
Shandong Taishan FC
21-07
Chongqing Tonglianglong
Chongqing Tonglianglong
18:30
CHA D1
Qingdao Red Lions
Qingdao Red Lions
21-07
Shanghai Port
Shanghai Port
18:35
CHA SL
Thanh Đảo Jonoon
Thanh Đảo Jonoon
21-07
 Beijing Guoan
Beijing Guoan
18:35
CHA SL
Tianjin Jinmen Tiger
Tianjin Jinmen Tiger
21-07
Henan FC
Henan FC
18:35
CHA SL
Greentown Chiết Giang
Greentown Chiết Giang
21-07
IFK Norrkoping
IFK Norrkoping
19:00
SWE D1
Halmstads
Halmstads
21-07
Silkeborg IF
Silkeborg IF
19:00
DEN SASL
Sonderjyske
Sonderjyske
21-07
FC Akzhayik
FC Akzhayik
19:00
KAZ LC
Kyzylzhar Petropavlovsk
Kyzylzhar Petropavlovsk
21-07
FC Baranovichi
FC Baranovichi
19:00
BLR D1
FC Molodechno
FC Molodechno
21-07
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
19:00
FIN D1
SJK Seinajoki
SJK Seinajoki
21-07
Young Boys
Young Boys
19:15
SUI D1
Sion
Sion
21-07
MFK Karvina
MFK Karvina
19:30
CZE D1
Slovan Liberec
Slovan Liberec
21-07
Maxline Vitebsk
Maxline Vitebsk
19:30
BLR D1
FK Ostrovets
FK Ostrovets
21-07
Stromsgodset
Stromsgodset
19:30
NOR D1
Tromso IL
Tromso IL
21-07
Cracovia Krakow
Cracovia Krakow
19:45
POL D1
Piast Gliwice
Piast Gliwice
21-07
AC Horsens
AC Horsens
20:00
DEN D1
Fredericia
Fredericia
21-07
FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
20:00
KAZ LC
Taraz
Taraz
21-07
Rubin Kazan
Rubin Kazan
20:00
RUS WPL
Lokomotiv Moscow Women
Lokomotiv Moscow Women
21-07
Krylya Sovetov Samara Women's
Krylya Sovetov Samara Women's
20:00
RUS WPL
Nữ CSKA Moscow
Nữ CSKA Moscow
21-07
Dynamo Moscow Women
Dynamo Moscow Women
20:00
RUS WPL
Nữ Kubanochka Krasnodar
Nữ Kubanochka Krasnodar
21-07
FK Auda
FK Auda
20:00
LAT D1
FK Liepaja
FK Liepaja
21-07
Hillerod Fodbold
Hillerod Fodbold
21:00
DEN D1
Hobro I.K.
Hobro I.K.
21-07
Vejle
Vejle
21:00
DEN SASL
Randers FC
Randers FC
21-07
Levadia Tallinn
Levadia Tallinn
21:00
EST D1
FC Kuressaare
FC Kuressaare
21-07
Al Masry
Al Masry
21:30
EGY D1
El Mokawloon SC
El Mokawloon SC
21-07
FK Orenburg
FK Orenburg
21:30
RUS D1
Spartak Moscow
Spartak Moscow
21-07
IFK Goteborg
IFK Goteborg
21:30
SWE D1
Vasteras SK
Vasteras SK
21-07
Elfsborg
Elfsborg
21:30
SWE D1
Mjallby AIF
Mjallby AIF
21-07
Kaisar Kyzylorda
Kaisar Kyzylorda
22:00
KAZ LC
Tobol Kostanay
Tobol Kostanay
21-07
FK Aktobe
FK Aktobe
22:00
KAZ LC
Zhenis
Zhenis
21-07
FK Haugesund
FK Haugesund
22:00
NOR D1
Viking
Viking
21-07
HamKam
HamKam
22:00
NOR D1
Fredrikstad
Fredrikstad
21-07
Botev Vratsa
Botev Vratsa
22:15
BUL D1
Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
21-07
DFK Dainava Alytus
DFK Dainava Alytus
22:25
LIT D1
Banga Gargzdai
Banga Gargzdai
21-07
Universitatea Cluj
Universitatea Cluj
22:30
ROM D1
Hermannstadt
Hermannstadt
21-07
Lech Poznan
Lech Poznan
22:30
POL D1
Gornik Zabrze
Gornik Zabrze
21-07
KuPs
KuPs
22:30
FIN D1
Lahti
Lahti
21-07
Viborg
Viborg
22:59
DEN SASL
Brondby
Brondby
21-07
Paide Linnameeskond
Paide Linnameeskond
22:59
EST D1
JK Tallinna Kalev
JK Tallinna Kalev